Top lý do nên chọn biến tần VEICHI AC10-T/S2-R75G-B-E 0.75kW cho máy nhỏ
Thảo luận trong 'Máy công nghiệp' bắt đầu bởi minhquan206, 2/4/26.
  1. minhquan206
    minhquan206 Active Member
    Bài viết:
    35
    Đã được thích:
    0
    Biến tần AC10-T/S2-R75G-B-E 0.75kW điều khiển động cơ tối ưu cho các hệ thống máy móc nhỏ. Dải điện áp đầu vào linh hoạt, công suất 0.75kW và dòng định mức 4A, sản phẩm mang lại hiệu suất ổn định, an toàn và chính xác cho các ứng dụng công nghiệp nhẹ.
    Điện áp vào 1-phase/3-phase 220V
    Dễ dàng lắp đặt tại các xưởng nhỏ hoặc hộ gia đình chỉ có điện lưới 220V
    Không cần bộ chuyển đổi nguồn phức tạp, tiết kiệm chi phí đầu tư hạ tầng điện
    Công suất 0.75kW, dòng định mức 4A, dùng cho Tải nặng
    Kiểm soát dòng điện ổn định, làm tăng tuổi thọ cho cả biến tần và động cơ
    Tích hợp sẵn mạch lọc nhiễu điện từ EMC chuẩn C3
    Giảm thiểu nhiễu điện từ gây ra cho các thiết bị điện tử nhạy cảm xung quanh.
    Hệ thống hoạt động chính xác, không bị sai lệch tín hiệu điều khiển do xung nhiễu
    Truyền thông RS485, 4 đầu vào Digital, 1 đầu vào/ra Analog
    AC10-T/S2-R75G-B-E VEICHI dễ dàng kết nối với màn hình HMI hoặc PLC để giám sát từ xa qua mạng.
    Linh hoạt thiết lập các kịch bản chạy tự động theo ý muốn người vận hành.
    [​IMG]
    -------------
    Hợp Long - Nhà phân phối AC10-T/S2-R75G-B-E chính hãng
    Website: hoplongtech.com
    1,Trụ sở chính - Tầng 3, tòa nhà HH01, 87 Lĩnh Nam, phường Vĩnh Tuy, Hà Nội
    2, Văn phòng Thái Hà - Số 2, ngách 41/33 phố Thái Hà, phường Đống Đa, Hà Nội
    3, Chi nhánh Hồ Chí Minh - 55 Minh Phụng, P. Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh.
    4, Chi nhánh Hải phòng - Số nhà 23, BS1 Khu Đô thị PG, phường An Hải, Hải Phòng
    5, Chi nhánh Đà Nẵng - 35 Chu Mạnh Trinh, phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng
    6, Chi nhánh Bắc Ninh - 27 Vũ Giới, phường Kinh Bắc, Tỉnh Bắc Ninh