Dùng GA20-T/S2-R75G-B-E NiSTRO có nhiều lợi ích và phù hợp đa ứng dụng
Thảo luận trong 'Máy công nghiệp' bắt đầu bởi minhquan206, 4/2/26.
  1. minhquan206
    minhquan206 Active Member
    Bài viết:
    35
    Đã được thích:
    0
    Lợi ích khi đưa biến tần GA20-T/S2-R75G-B-E NiSTRO vào quy trình sản xuất
    GA20-T/S2-R75G-B-E NiSTRO dùng được trong những ứng dụng nào?
    [​IMG]
    Tóm tắt thông số kỹ thuật đáng chú ý của sản phẩm
    • Điện áp vào: 3P/1P 220V
    • Công suất: 0.75kW
    • Dòng định mức: 4A
    • Loại tải: Tải nặng
    • Truyền thông: RS-485
    • Ngõ vào điều khiển: X1~X4-GND (0.4 – 5.5kW), X1~X4-COM (7.5 – 22kW)
    • Ngõ vào analog: DC0V~10V, 0mA~20mA
    • Ngõ ra analog: DC0V~10V, DC 0mA~20mA